Back to Question Center
0

Za a iya nuna mini yadda ake danganta martabar Google tare da backlinks na bayanai?

1 answers:

Ta cikin shekarun nan da suka wuce, zabin zaki na masu mallakan yanar gizo da masanan shafin yanar gizon yanar gizo sun kaddamar da kundin samfurori da magunguna masu banƙyama - duk don kare matsayin matsayi mafi girma a cikin siginan na Google. A sakamakon haka, kimanin shekaru biyar da suka gabata, babbar injiniyar bincike ta fara gabatar da sabon aikin sabuntawa ta Penguin - don fara yin nazari da tantancewa da dama na PBN (cibiyar yanar gizon sirri), mai samar da gonaki masu sarrafa kai ta atomatik, haɗi da ƙafafun (musayar), da kuma kiwon wata alama ta ja tare da rubutun buƙata na bidiyo don haɗin ginin gini. Abin da ya sa ko da wani ɗan bambance-bambance daga Gidajen Jagora na Google akan marasa amfani, spammy ko takardun haɓakawa na yanzu zasu iya jefa shafin yanar gizonku ko blog a kurkuku.

Google Yana Bayyana Kyautata Mai Kyau daga Mugayen Abubuwa

Abu na farko da ke nuna alamar daidaitaka a tsakanin bayanan backlinks da kuma ainihin matsayi a Google shine cewa Duniya na yau da kullum na yanar gizo an rufe shi da haɗin gwiwar. Dubban mutane suna samar da su ta yanar gizo. Wasu an halicce su don sayarwa mai yawa ko aka yi niyya don musayar musayar da aka zaɓa - latest no deposit casino. A lokaci guda, wasu alaƙa za su iya zama cikakke a hankali don su dubi dabi'a kamar yadda za su yiwu, sauran su su ne wadanda ke da alaƙa na tsofaffin ɗalibai. Don haka, babban kalubale ga Google shine don bincika backlinks bayanai na kowane shafukan intanet ko blog - don gane wanda ke wasa mai kyau wasa kuma a zahiri ya cancanci kasancewa a matsayin babban.

Database and Real Ayyuka

A gaskiya, idan manyan injunan bincike kamar Google kanta sun ga hanyar da ke nuna hanyar zuwa shafin yanar gizonku ko blog, akwai kawai zaɓin abubuwa uku na kowane backlink ku da. Ina nufin za a iya gane shi a matsayin inganci kuma darajar la'akari a cikin babban binciken Google na algorithm. Bugu da kari, duk abin da zai iya kasancewa ɗaya ɗaya - kuma wasu alaƙa za a iya gane su a matsayin banza da banza - ba tare da tasiri daga ra'ayi na SEO ba.Bayan haka, za a iya tsabtace shafin yanar gizonku ko kuma blog, wanda aka ba da wani ɓangare na hanyoyinku a cikin bayanan backlinks ɗinku (ko kuma ɗaya daga cikin mahaɗi ɗaya) ana ɗauka shi ne na kayan aiki ko na wucin gadi.

Mahimman bayani Game da Rankings da Backlinks Database

Saboda haka, akwai dangantaka tsakanin ainihin matsayi a cikin SERPs da kowane shafin yanar gizo na backlinks database. Amma yaya m zai iya zama? Ga jerin jerin allo don nuna abin da alaƙa na waje zasu iya yi tare da matsayi a sikelin.

  • matsayi mafi girma a cikin SERPs an haɗa su tare da yawan maɓallin hanyoyin sadarwa game da kusan 30 a matsakaita;
  • Wannan ƙayyadadden daidaituwa na iya ƙira har ma da ban sha'awa, saboda cewa ƙananan haɓaka ba abin mamaki ba ne - da la'akari da cewa Google na iya dogara da kimanin kimanin ƙarfafa 200;
  • fiye da 99% na dukkan shafukan yanar gizon da shafukan yanar gizon da aka yi nazari ta binciken binciken da aka yi a kwanan nan ya bayyana yana da akalla ɗaya daga cikin haɗin waje na waje;
  • game da kashi 22 cikin dari na shafuka guda ɗaya an sami samfurin da kyau tare da babu bayanan backlinks waje;
  • Samun hanyoyin da zasu iya daidaita tare da matsayin matsayi mafi girma, amma yin ciniki akan lambar su maimakon inganci ba dole ba ne a nuna shafin yanar gizonku a saman binciken.
December 22, 2017