Back to Question Center
0

Mene ne hanya mafi sauki don samun sabbin alamu na PR SEO?

1 answers:

Dangane da sabuntawar Google na ƙarshe, mai yawa mashalayan yanar gizo sunyi imani da cewa backlinks ba zai iya kawo wani iko zuwa shafin yanar gizo ba.Haka ne, shekara ta 2012 ta kawo canje-canje mai yawa a cikin ginin duniya. Mafi yawan hanyoyin yanar gizon da suka shiga cikin tashoshin gine-gine masu linzami na yau da kullum suka rasa martaba. Duk da haka, ba a ƙaddamar da sabuntawar Penguin ba tare da manufar rage darajar backlinks don ƙin binciken injiniya. Babban burin wannan sabuntawa shine canza hanyoyin da za a samo madogaran ruwan haɗi - ludoteca a bari. Wadanda suka yi amfani da su don daidaitawa da sababbin ka'idoji, ƙirƙirar bayanan martaba mai kyau ta hanyar amfani da hanyoyin haɗin gine-gine kawai.


Wannan shine dalilin da ya sa babu shakka cewa haɗin ginin har yanzu yana taka muhimmiyar rawa a binciken injiniyar bincike. Bugu da ƙari, yana ɗaya daga cikin muhimman abubuwa masu muhimmanci da kuma muhimmin ɓangare na kowane tsarin kasuwanci. Masu amfani sukan saya kaya daga wani alama wanda yake shahara akan yanar gizo. Don tada hankalinka da kuma ikonka akan yanar gizo, kana buƙatar gina haɗi mai yawa kamar yadda zaka iya. Duk da haka, kana buƙatar tabbatar da duk bayananka na SEO daga manyan yanar gizo na yanar gizo na yanar gizo kamar yadda mutane ke yarda da su ko da yake suna ciwo. Ana ambaton da su daga shafukan yanar gizon da aka fi so a cikin ninkinku shine ɗaya daga cikin hanyoyin mafi kyau don samun amincewar abokin ku.

A cikin wannan labarin, zamu tattauna wasu hanyoyin haɗin gwiwar da za su taimaka maka wajen ƙirƙirar haruffan bayanan SE SEO ta hanyar halitta da rarrabawa. Kamar yadda kwarewar kaina na nuna hanyar haɗin ginin da ke dogara akan ka'idodin kulawa da abun ciki zai iya ƙara haɓaka zamantakewa da kuma tada yawan adadin abubuwan da ke ciki.

Hanyoyi don samun alamar haɗi na PR SEO

Duk kasuwancin da ke son zama kusa da abokan ciniki yana bukatar yin tasiri mai karfi. Yin la'akari da biyan kuɗi na abokan ciniki yana da muhimmiyar mahimmanci ga kowane kamfani na intanet wanda ke so ya gamsar da bukatun abokin ciniki.

Wannan haɗin ginin kamfanin yana da sauki don tsara tsara. Zaka iya ƙirƙirar sababbin hanyoyin ta hanyar kaiwa tare da bayananka, feedbacks, da shawarwari. Ya kamata ka sami asusun yanar gizon da ke da ɓangarorin da aka sadaukar da su don samar da abubuwan da aka ba su.

Bugu da ƙari, za ka iya amfana daga amfani da wasu shafukan yanar gizon kan layi kamar Amazon Reviews, Trustpilot, Wanne, ConsumerReports, da sauransu. Wadannan dandamali kan layi suna haɗin haɗin kamfanonin da suka yarda su karbi amsawar abokin ciniki da waɗanda ke neman su samar da shi. Yin amfani da wannan hanyar haɗin gine-gine, kuna samun dama da dama da za a buga a cikin ɓangaren abokan ciniki ko ma a babban shafi.

Za ka iya barin ko wane shaidu a cikin wasu kalmomi ko cikakken binciken binciken. Duk da haka dai, kana bukatar ka zama takamaiman, gaskiya da gaskiya. Gwada gwadawa ba saboda kamfani ba saboda bita na iya kama da wani talla. Yi karin bayani game da siffofin samfurin maimakon amfanin kamfanin. Idan bincike na bincikenku ya ba da basira mai mahimmanci da ingantaccen amfanin da samfurin ko sabis ɗin na musamman, to, mafi mahimmanci za a buga sakonku tare da hanyar haɗi zuwa yankinku don tabbatar da ku a matsayin ainihin mutum.

Saboda haka, a sakamakon haka, za ka sami mai girma na PR backlink ba tare da bada kudi da ƙoƙari ba.

December 22, 2017